poster dirty yellow boys

มีภาษาไทยบรรยาย

  • Tuesday 9 May, 9.00pm
  • Wednesday 10 May, 4.15pm
  • Friday 12 May, 9.00pm
  • Saturday 13 May, 4.15pm
  • Sunday 14 May, 11.15am
  • Sunday 14 May, 9.00pm
  • Tuesday 16 May, 9.00pm
  • Wednesday 17 May, 6.30pm
  • Thursday 18 May, 4.15pm
  • Saturday 20 May, 4.15pm
  • Sunday 21 May, 1.45pm
  • Tuesday 23 May, 4.15pm
  • Friday 26 May, 9.00pm
  • Saturday 27 May, 4.15pm
  • Sunday 28 May, 1.45pm

ครั้งแรกกับหนังภาพยนตร์ที่สร้างจากการ์ตูนมังงะซีรี่ย์ชื่อดังของญี่ปุ่น "Dias Police Ihou Keisatsu" เขียนโดย Takashi Nagasaki ภาพประกอบโดย Shinichi Sugimura

ประเทศญี่ปุ่นมีคนต่างด้าวหนีเข้าเมืองมาอยู่ประมาณ 150,000 คน ที่ไม่เข้าข่ายผู้อพยพและใช้ชีวิตอยู่แบบอัตคัดขัดสน พวกเขาต้องสร้างองค์กรเครือข่ายลับขึ้นมาเพื่อปกป้องตัวเอง องค์กรลับนี้มีธนาคารที่ภาครัฐของญี่ปุ่นไม่ได้เกี่ยวข้อง โรงพยาบาลที่ไม่ได้ขึ้นกับกระทรวงสาธารณสุขของประเทศ แรงงานและสวัสดิการ รวมไปถึงตำรวจนอกสถาบันที่เรียกตัวเองว่า "ดิแอส โปลิส" ตำรวจนายเดียวชื่อว่า Saki Kubozuka (Shota Matsuda) ที่ไม่มีใครรู้อายุและสถานะ เป็นผู้ชายเงียบๆ จิตใจดี ที่พยายามจัดการความสงบเรียบร้อยและความยุติธรรมให้ผู้ที่อ่อนแอ

 

กำกับโดย: Kazuyoshi Kumakiri
กำกับโดย: Japan
ระยะเวลา: 116 นาที
ปี: 2016